OEM abincin dabbobi Kare yana tauna kayan ciye-ciye masu kyafaffen tsiri na kaza

Takaitaccen Bayani:

Samfurin No.:NFD-014

Bincike:

Danyen Protein Min 30%

Danyen Fat Min 2.0%

Danyen Fiber Max 2.0%

Ash Max 2.0%

Danshi Max 18%

 

Sinadaran: Nono kaji

 

Lokacin shiryawa:watanni 24


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Game da wannan abu:

Abu:

*Sabon nono kaji:
Babban sinadaran wannan abun ciye-ciye na kare shine nono kaza mai sabo. An zaɓi ƙirjin kajin abu bisa ga ka'idodin ɗan adam.
Nuofeng yana amfani da kayan inganci da aminci kawai don yin abincin dabbobi. Tsarin zaɓin yana tabbatar da cewa kawai ana amfani da ƙirjin kaza mafi kyau don yin waɗannan magungunan kare.

Taurari:

An ƙara wannan kayan ciye-ciye na kare ɗan ƙaramin sitaci, kawai 0.5% -1%. Ana amfani da sitaci sau da yawa azaman sinadari a cikin maganin kare don samar da rubutu da ɗaure. Yana taimakawa ba abun ciye-ciye siffa da tsarin da yake buƙata. Sitaci na iya fitowa daga tushe iri-iri, kamar hatsi kamar shinkafa ko alkama, ko kuma daga kayan lambu masu sitaci kamar dankali.

Game da wannan samfurin:

*Maganin kajin da aka sha taba shine maganin karen da ake yi da kajin da aka sha taba. Ana yin waɗannan magunguna galibi ta hanyar shan kaji ko kaji don ƙara ɗanɗano da ƙirƙirar nau'in tauna wanda karnuka ke so. Su ne zaɓi mai daɗi da furotin mai arziƙi don karnuka a matsayin magani na lokaci-lokaci.
Kuma kajin da ake amfani da shi a cikin waɗannan magunguna an yi shi ne musamman don karnuka kuma ba ya ƙunshi wani abu mai cutarwa ko kayan yaji.

*Kare yana maganin tsibin kajin da aka sha hayaƙi wani nau'in kayan ciye-ciye ne wanda karnuka ke son ci. Yawancin karnuka suna son ɗanɗanon tsiri kaji mai kyafaffen a matsayin abun ciye-ciye. Waɗannan abubuwan jin daɗin suna yin babban zaɓi azaman lada na horo, azaman abin kulawa na musamman, ko kuma kamar yadda za a nuna wa abokinka mai fure wasu ƙarin ƙauna da kulawa. Ka tuna don ciyarwa a cikin matsakaici don kiyaye daidaitaccen abinci don kare ka.

* A duk lokacin da kuke ciyar da karnukan ku abubuwan ciye-ciye, da fatan za a tabbatar da tabbatar da isasshen ruwa mai daɗi.
Lura cewa waɗannan samfuran don karnuka ne kawai, ba don amfanin ɗan adam ba!


  • Na baya:
  • Na gaba: